รายชื่อเกมส์ออนไลน์ของค่ายต่างๆ Update – 2012

By | 19/05/2013

Asiasoft
– Ragnarok Online   http://ragnarok.asiasoft.co.th/
– Furinkazan  http://wffm.asiasoft.co.th/
– Dekaron  http://dekaron.asiasoft.co.th/ (ปิดให้บริการแล้ว)
– Sudden Attack   http://suddenattack.asiasoft.co.th/
– Ghost   http://ghost.asiasoft.co.th/
– Cabal   http://cabal.asiasoft.co.th/
– Granado Espada   http://ge.asiasoft.co.th/
– Yulgang   http://yulgang.asiasoft.co.th/
– MapleStory   http://maple.asiasoft.co.th/
– Atlantica   http://atlantica.asiasoft.co.th/
– Darkness and Light   http://dal.asiasoft.co.th/
– Twelve Sky 2   http://twelvesky2.asiasoft.co.th/
– 8เทพอสูรมังกรฟ้า   http://8inw.asiasoft.co.th/
– Rohan   http://rohan.asiasoft.co.th/
– Aika http://www.aika.in.th/ (OBT 25 ก.พ. 54)
– Pristontale II    http://pristontale2.asiasoft.co.th/ (เปิดให้บริการเร็วๆนี้)
– Darkness And Light   http://dal.asiasoft.co.th/ (เปิดให้บริการเร็วๆนี้)
– A.V.A http://www.playfps.com/ (OBT 1 ก.ย. 54)
– Lostsaga http://www.lostsaga.in.th/ (OBT 29 ก.ย. 54)
– S4 League http://www.playfps.com/(CBT 1 ธ.ค. 54)
– Camon Hero http://www.camonhero.in.th/(OBT 12 ม.ค. 55)
– Dragon Nest http://www.Dragonnest.in.th/(OBT 27 มี.ค. 55)

GoldenSoft
– Zone4   http://www.zone4.in.th/
– Raycity   http://www.raycity.in.th/
– Dream of Mirror Online   http://www.domo.in.th/ (ปิดให้บริการแล้ว)
– Bumpy Crash Online http://www.BumpyCrash.in.th/
– Prius Online http://prius.goldensoft.co.th/ (ปิดให้บริการแล้ว)
– SD Gundam http://sdgo.goldensoft.co.th/ (OBT 30 มิถุนายน 54)
– Weapons Of The Gods http://www.wog.in.th (OBT 24 กันยายน 54)
– Lime Odyssey http://www.lime.in.th (OBT 12 มกราคม 55 *ปิดปรับปรุงชั่วคราว)

Onnud20
– SixSaint   http://st.onnud20.com/
– Patrix   http://px.onnud20.com/
– Nine Hero   http://nh.onnud20.com/
– Wonderland   http://wl.onnud20.com/
– TS2   http://ts2.onnud20.com/
– สามก๊ก แท็คติคส์   http://cos.onnud20.com/
– WS Online   http://ws.onnud20.com/
Digital
Battle of the Immortal  http://www.boi.in.th/ (OBT 21 ธันวาคม 53)
12 หางออนไลน์ www.12tail.in.th (OBT 27 เม.ษ 54)

Playpark
– Freestyle   http://freestyle.playpark.com/
– Audition   http://audition.playpark.com/
– Richman   http://richman.playpark.com/
– VanillaCat   http://vanillacat.playpark.com/
– PinPin   http://playarcade.playpark.com/
– Othello   http://playarcade.playpark.com/
– Picross   http://playarcade.playpark.com/
– PimPim   http://playarcade.playpark.com/
– Sudoku   http://playarcade.playpark.com/
– Memorize   http://playarcade.playpark.com/
– หมากฮอส   http://playarcade.playpark.com/
– Catch A Wisp   http://playarcade.playpark.com/
– Rise Fantasy   http://playarcade.playpark.com/
– PhotoHunt   http://playarcade.playpark.com/
– Jigsaw   http://playarcade.playpark.com/
– FightYo   http://playarcade.playpark.com/
– Band Master   http://bandmaster.playpark.com/ (OBT 2 มิถุนายน 54)
– Giga Slave http://gigaslave.playpark.com/ (OBT 23 มีนาคม 54)

Funbox
– Grand Chase http://gc.funbox.co.th/
– Rappelz http://rappelz.funbox.co.th/
– HY Online http://ev.funbox.co.th/ (ปิดให้บริการแล้ว)
– 3Kingdoms http://3k.funbox.co.th/
– Monster Master Online http://mmo.funbox.co.th/
– ไชนีสฮีโร่ http://www.cho.in.th/ (OBT 21 มค. 54)
– 3 Kingdoms Warriors http://www.3kwar.in.th/ (OBT 1 เมษายน 54)
– GOD of Emperor http://www.god.in.th/ (OBT 14 ก.ย. 54)
– Pocket Ninja http://www.pkninja.in.th/ (OBT 8 ธ.ค. 55)
– FreeJack http://www.freejack.in.th/ (OBT 12 มี.ค. 55)
– QTales Online http://www.qt.in.th (CBT 10 พ.ค. 55)

Playthai
– แก๊งค์ซ่าส์ http://gangza.playthai.in.th (OBT 5 เม.ษ 54)
– KNO http://www.kno.in.th (OBT วันที่ 16 ก.พ. 55)

Stand Best Tech
– Divine Soul http://www.divinesoul.in.th/ (OBT 26 ส.ค. 54)

Ini3
– Flyff   http://flyffonline.ini3.co.th/
– Pangya   http://pangya.ini3.co.th/
– Black Rogue   http://blackrogue.ini3.co.th/
– Yogurting   http://yogurting.ini3.co.th/
– Fanta Tennis   http://fantatennis.ini3.co.th/
– War2    http://war2.mysquare.in.th/
– Boomz   http://boomz.mysquare.in.th/
– IL Soulbringer http://il.mysquare.in.th/  (OBT 18 เม.ษ 54)
– 3ก๊ก2 http://3k2.mysquare.in.th/ (OBT 31 พ.ค. 54)
– Mstar http://mstar.mysquare.in.th/ (OBT 29 พ.ย. 54)

True Digital
– Special Force   http://sf.gg.in.th/
– Hipstreet   http://hipstreet.gg.in.th/
– Fifa      http://fol2.gg.in.th
– Kart Rider   http://kr.gg.in.th/ (ปิดให้บริการ 30 พ.ย. 54)
– Kingdom Under Fire Online   http://kuf.gg.in.th/
– Karma   http://karma.gg.in.th/
– Magic World Online 2   http://mw2.gg.in.th/ (OBT 8 พ.ย. 54)
– M Fighter   http://mf.gg.in.th/ (OBT 9 ก.พ. 55)
– Battery Online http://btr.gg.in.th/ (CBT 18 เม.ษ. 55)

Nc True
– CMR   http://cmr.hitsplay.com/
– Lineage 2   http://www.lineage2.in.th/
– Point Blank   http://pointblank.hitsplay.com/
– Guildwars   http://www.guildwars.in.th/

TOT
– Talesrunner   http://www.talesrunner.in.th/
– Wedo   http://www.wedo.in.th/
– H.A.V.E Online    http://www.have.in.th/
– Cloud Nine http://www.cloudnine.in.th/  (OBT 9 มิ.ย. 54)

Winner
– Xshot   http://xshot.winner.co.th/
– Zero   http://zero.winner.co.th/ (ปิดให้บริการแล้ว)
– SDO   http://sdo.winner.co.th/ (ปิดให้บริการแล้ว)
– CSO   http://cso.winner.co.th/
– ACE   http://ace.winner.co.th/
– RF   http://rf.winner.co.th/
– Seal   http://seal.winner.co.th/
– Secret Online   http://so.winner.co.th/
– Street Soccer Online   http://sso.winner.co.th/
– Water Margin Online   http://wmo.winner.co.th/
– Pirate King Online   http://pko.winner.co.th/
– RYL   http://ryl.winner.co.th/
– LevelX   http://levelx.winner.co.th/
– Aday   http://aday.winner.co.th/
– Gem fighter   http://gf.winner.co.th/
– War raider   http://warraider.winner.co.th/
– D9    http://d9.winner.co.th/
– Xdition   http://xd.winner.co.th/
– Grand Fantasia   http://gfo.winner.co.th/
– Tartaros Online   http://www.tartaros.in.th/
– Caribbean War    http://cwar.winner.co.th/ (OBT 15 ธันวาคม 53)
– World Of Fighter http://www.wof.in.th (OBT 17 กุมภาพันธ์ 54)
– ION  http://www.ion.in.th (OBT 9 มีนาคม 54)
– Latale http://www.lt.in.th (OBT 3 พ.ค 54)
– Kitsune Online http://www.kso.in.th (OBT 22 มิ.ย. 54)
– Mu Online http://www.muo.in.th (OBT 7 ก.ย. 54)
– Eden Online http://www.eden.in.th (OBT 12 ม.ค. 55)
– EMP http://www.emp.in.th (OBT 22 ก.พ. 55)
– Born To Fire http://www.b2f.in.th (OBT 19 เม.ษ 55)

DigiCrafts
– Getamped   http://www.getamped.in.th/
– C21   http://www.c21.in.th/
– Arcana Advanced   http://www.arcana.in.th/
– cosmicbreak http://www.cosmicbreak.in.th/ (OBT 23 กุมภาพันธ์ 54)

Valofe
– Drift Street   http://www.driftstreet.in.th/
– Nostale   http://nostale.vplay.in.th/
– Red Stone   http://www.redstone.in.th/
– Grand Fisher    http://www.gfisher.in.th/
– Trickster http://www.trickster.in.th/ (OBT 29 มีนาคม 54)

Jaya
– EX3   http://www.ex3.in.th/
– Luna Plus http://www.lunaplus.in.th ( OBT 8 ธันวาคม 53)
– Titan   http://www.darkstory.in.th/
– Iris Online http://www.irisonline.in.th/ (OBT 11 มีนาคม 2554)

SilverCoins
– PVP   http://pvp.silvergang.com/

Cubinet
– Perfect World   http://www.pfw.in.th/
– Qworld   http://www.qworld.in.th/
– Zhuxian   http://www.zx.in.th/
– Steps   http://www.steps.in.th/
– Chibi   http://www.chibi.in.th/
– King of Kings III Online    http://www.kok3.in.th/
– Dreamland http://www.dlo.in.th/ (OBT 10 มค. 54)

Xinxere
– Ran   http://www.ran.in.th/

Tayan
– VC Online   http://www.vconline.in.th/

GameWorld
– Toks Club   http://www.toksclub.in.th/
– Last Chaos   http://www.lastchaos.in.th/
– Laghaim   http://www.laghaim.co.th/

GameIndy
– Asura(อสุรา)   http://www.asura.in.th/
– Godswar   http://www.godswar.in.th/
– อสุราฟาร์ม   http://www.af.in.th/

วันเน็ต
– Emil Chronicle Online   http://www.eco.in.th/
– Dragoniga   http://www.dragonica.in.th/

Orion
– Runes Of Magic   http://www.rom.in.th/

Joy Telecom
– Super Speeda    http://www.speeda.in.th/ (OBT 21 มีนาคม 54)

จอยพอร์ท
สามก๊กแผ่นดินเดือด  http://www.3kingdom.in.th/ (เกมส์เล่นบนเว็บ)

Koramgame
– Dynasty Saga  http://th.ds.koramgame.com/ (เกมส์เล่นบนเว็บ OBT 22 พ.ย. 54)
– Kaneland http://www.kaneland.in.th (เกมส์เล่นบนเว็บ OBT 29 มี.ค. 55)

Ezjoy
– Pearl Heroes  http://pho.ezjoy.in.th/ (เกมส์เล่นบนเว็บ OBT 14 ต.ค. 54)

GaMagic
– ศึกบัลลังก์มังกร  http://www.wdt.in.th/ (เกมส์เล่นบนเว็บ OBT 21 ก.พ. 55)
– เซียนรัก 9ฟ้า http://www.sien9.in.th (เกมส์เล่นบนเว็บ OBT 11 เม.ษ. 55)

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องที่ต้องการถูกทำเครื่องหมาย *